วันนี้ (๑๑ ธ.ค.๖๑) นายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร พานักเรียนโรงเรียน ส.ว.ทดลองนั่งรถบัสที่ได้รับมอบจากองค์การขนส่งมวลชลกรุงเทพ (ขสมก.) โดยการประสานงานของนายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร ครับ
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2018/12/414023-1024x768.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2018/12/414021-1024x768.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2018/12/414020-1024x768.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2018/12/414015-1024x768.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2018/12/414013-1024x768.jpg)
วันนี้ (๑๑ ธ.ค.๖๑) นายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร พานักเรียนโรงเรียน ส.ว.ทดลองนั่งรถบัสที่ได้รับมอบจากองค์การขนส่งมวลชลกรุงเทพ (ขสมก.) โดยการประสานงานของนายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร ครับ