วันนี(๒๔ เม.ย.๖๒) นายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร ได้อ่านสารจากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย เนื่องในวันเทศบาล ๒๕๖๒ และในการนี้ได้จัดการแข่งขันกีฬาเพื่อสร้างความสามัคคี ครับ
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58591339_419720555516145_5399953667048603648_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58460430_419720668849467_5836358611026051072_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58441877_419720462182821_550987198191632384_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/57839959_419720658849468_5478916533411381248_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58772345_419720572182810_5175029639961116672_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58383663_419720562182811_1697302742449520640_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58926162_419720732182794_3767782471555350528_o-1024x683.jpg)
![](https://phibuncity.go.th/wp-content/uploads/2019/06/58382943_419720675516133_5960883091760218112_o-1024x683.jpg)
วันนี(๒๔ เม.ย.๖๒) นายไพศาล ปีตาภา นายกเทศมนตรีเมืองพิบูลมังสาหาร ได้อ่านสารจากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย เนื่องในวันเทศบาล ๒๕๖๒ และในการนี้ได้จัดการแข่งขันกีฬาเพื่อสร้างความสามัคคี ครับ